ทุกๆ วันในคลินิกสงเคราะห์สัตว์ (PAT) ทีมงานต่างขยันขันแข็งในการทำภารกิจในแต่ละวัน จนกระทั่งถึงเดือนมิถุนายน ทีมคลินิกสงเคราะห์สัตว์ช่วยเรื่องการทำหมันสุนัข และแมวได้มากถึง 196 ตัว ในบริเวณชะอำ และหัวหิน
อัพเดทล่าสุดจากโรงเรียนนายสิบทหารบก หัวหิน สุนัขกว่า
120 ตัวได้รับการทำหมันและฉีดวัคซีน และนี่คือผลงานจากทีมงานที่น่าทึ่ง ที่ทำให้เรารักในการร่วมกันกับชุมชนเพื่อช่วยเหลือสุนัข หากคุณสามารถช่วยเหลือสุนัขผ่านเราในการลดความยากลำบากของสัตว์จรจัด โปรดช่วยเราในการบริจาคเพื่อสุนัขเหล่านี้ทาง https://www.wfft.org/projects/dog-and-cat-spay-clinic/ หรือทาง QR code scan
This Post Has 0 Comments