ทุกๆ วันในคลินิกสงเคราะห์สัตว์ (PAT) ทีมงานต่างขยันขันแข็งในการทำภารกิจในแต่ละวัน จนกระทั่งถึงเดือนมิถุนายน ทีมคลินิกสงเคราะห์สัตว์ช่วยเรื่องการทำหมันสุนัข และแมวได้มากถึง 196 ตัว ในบริเวณชะอำ และหัวหิน
53 ตัวได้รับการทำหมันและฉีดวัคซีนใน 6 วัน
ขอขอบคุณชุมชนร่วมใจพัฒนาที่ร่วมใจกันพัฒนาสวัสดิภาพของน้องหมาน้องแมวแสนสวยของคุณ สัตว์ 53 ตัวได้รับการทำหมันและฉีดวัคซีนใน 6 วัน – ป้องกันไม่ให้ลูกสุนัขและลูกแมวที่ไม่พึงประสงค์จำนวนนับไม่ถ้วนถือกำเนิดขึ้น เราได้พบกับผู้คนที่น่ารักระหว่างทาง และสัตว์ที่สวยงามจริงๆ บางตัวก็เป็นที่รักของชุมชน เราได้พัฒนาคุณภาพชีวิตของพวกเขาร่วมกันอย่างแท้จริง
This Post Has 0 Comments